A : \
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. NGHL/DC/63/182/55 26/03/2018
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Nyang'hwale anawatangazia

Waombaiji wote raia wa Tanzania wenye sifa kuomba nafasi ya kazi ifuatayo;

MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA Il - (NAFASI 26)
Ngazi ya Mshahara ni TGS B sawa na Shilingi 390,000/= kwa mwezi.

1) SIFA ZA MWOMBAJI
Kuajiiwa mwenye Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (VI) aliyehitimu
mafunzo ya Astashahada/Cheti (TECHNICIAN CERTIFICATE NTA-LEVEL 9)

ya fani zifuatazo; Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa

. katika moja
Serikali

' Fedha, Maendeleo ya Jamii, na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha

za Mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo chochote Kinachotambuliwa na Serikali.

2)5 KAZI NA MAJUKUMU YA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA llI

a) Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
b) Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na Mali zao, kuwa mlinzi wa Amani

c) Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya Maendeleo
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e) Kutafsiri na kusimamia Sera,Sheria, na Taratibu.

f) Kuandaa taarifa za Utekelezaji wa Kazi katika eneo lake na kuhamasisha
Wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa,
umaskini na kuongeza uzalishaji mali.

g) Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalamu katika Kijiji.
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l) Atawajibika kwa Mlendaji wa Kata.
3) MASHARTI KWA UJUMLA.

m)Mwombaji awe ni Mtanzania asiezidi umri wa miaka 45 awe tayari kufanyz
kazi sehemu yoyote katika Halmashauri ya Wilaya Nyang'hwale.

n) Mwombaji awe hajawahi kupatikana na kosa lolote la jinai, kufungwa jela
au kupatikana na kosa lolote katika Utumishi Umma

0) Mwombaji aambatanishe taarifa zake binafsi (CV) ikionyesha sanduku la
posta, E-mail, namba za simu anazotumia na uzoefu wake kazini.

P) Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya kidato
cha nne (IV) au sita (VI), cheti cha kuzaliwa na Picha 2 (passport size) za
hivi karibuni.

g) Mwombaji anatakiwa aambatanishe Vyeti vilivyo sainiwa na kupigwa
muhuri (CERTIFIED COPY) wa Mwanasheria au Mahakama,

r) Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 09/04/2018 saa 9:30
alasiri aidha maombi yote yawasilishwe kwa Anuani Ifuatayo;.

Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P 352,

HALMASHAURI YA WILAYA,
NYANG'HWALE.

Tangazo  hili  pia linapatikana  katika Tovuti  ya  Halmashauri
v nyanghwaledc.qo.tz na katika mbao za matangazo.
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