

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE



TANGAZO LA KUJIUNGA NA SHULE MAALUM YA MFUMO WA

LUGHA KIINGEREZA

(KHARUMWA PRIMARY ENGLISH MEDIUM)

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya Nyang'hwale anawatangazia Wananchi wote wa Halmashauri ya Nyang'hwale kuwa shule ya Msingi kharumwa (Kharumwa Primary English Medium) iliyopo katika Kijiji cha Busengwa, Kata ya Kharumwa imeanza kupokea maombi ya Wanafunzi wa Elimu ya Awali, darasa la kwanza na la pili, pamoja na watakao hitaji kuhamia kwa madarasa husika.

NAFASI ZILIZOPO:

1. Elimu ya Awali Wanafunzi	75
2. Darasa la Kwanza wanafunzi	90
3. Darasa la pili	90
JUMLA	255

ADA

Ada ni shilingi 500,000/= ambayo italipwa kwa awamu mbili

USAFIRI NA SARE

Gharama za usafiri ni jukumu la mzazi kwa utaratibu ambao utatolewa na shule. Fomu za maombi zinapatikana shuleni (Kharumwa Primary English Medium) na Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Nyang'hwale kuanzia tarehe **16.02.2022** kwa gharama ya shilingii **5,000/= muda wa kuchukua fomu ni kuanzia saa 2 asubuhi hadi saa 9.30 alasiri**

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe **28.02.2022.**

WAHI NAFASI NI CHACHE.

Kwa mawasiliano zaidi;- Afisa Elimu Msingi (W) 0752 123 501
Mwalimu Mkuu 0752 080 401
0622 207 376

Shule hiyo ni ya kutwa yenye kufundisha kwa lugha ya Kiingereza, yenye

Walimu mahiri.

Husna Toni
Mkurugenzi Mtendaji (W)
NYANG'HWALE

KURUGENZI MTENDAJI (W)
S.L.P 352
NYANG'HWALE